EBOOK

A gba wa la kuro ninu agbara okunkun
ÌTÀN òótọ́ ni èyí nípa àjẹ́ ará Áfíríkà kan - Àjẹ́ àtijọ́ tí Agbára Ọ́lọ́run fi jíṣẹ́
Emmanuel EniSeries: Delivered from Power of Darkness (Yoruba)(0)
About
PÀTÀKÌ PÀTÀKÌ - ÌTÀN ÒTÍTÀ NÍPASẸ̀ ÀWỌN AṢẸ́ ÀJẸ́ AFRIKA - TÍ AGBARA OLÚWA GBÀ - ÌWÉ YÌÍ KÌ Í ṢE ÀRÒJÀ. ÌTÀN ÒTÍTÀ NÍPASẸ̀ ÀWỌN AṢẸ́ ÀJẸ́ AFRIKA NÍPASẸ̀ AGBARA OLÚWA GBÀ - ÌWÉ YÌÍ KÌ Í ṢE ÀRÒJÀ. ÌTÀN ÒTÍTÀ NÍPASẸ̀ ÀWỌN AṢẸ́ ÀJẸ́ AFRIKA NÍPASẸ̀
Agbára Àgbàlagbà Ọlọ́run ló fi jíṣẹ́.
Bí o ṣe ń lọ wàás...
"Ẹ gbà lọ́fẹ̀ẹ́,
Ẹ fúnni lọ́fẹ̀ẹ́." - Mátí 10:7
"Lọ sílé sí ọ̀dọ̀ àwọn ọ̀rẹ́ rẹ kí o sì sọ fún wọn bí Olúwa ti ṣe fún ọ tó àti bí ó ṣe ṣàánú fún ọ." (Máàk 5:19)
"Wọ́n ṣẹ́gun rẹ̀ (Sátánì) nípa ẹ̀jẹ̀ Ọ̀dọ́ Àgntàn (Jés) àti nípa ọ̀rọ̀ ẹ̀rí wọn..." (Ìfihàn 12:11)
"Alábkún ni àwọn tí ń pa ẹ̀rí Rẹ̀ mọ́, tí wọ́n ń wá a pẹ̀lú gbogbo ọkàn!" ---Orin Dafidi 119:2 NKJV
"Ẹ̀yin ni ẹlẹ́rìí mi," ni Oluwa wí, "Àti ìránṣẹ́ mi tí mo ti yàn, kí ẹ lè mọ̀ kí ẹ sì gbà mí gbọ́, kí ẹ sì mọ̀ pé èmi ni Òun. Ṣáájú mi, kò sí Ọlọ́run kan tí a dá, bẹ́ẹ̀ ni kò ní sí lẹ́yìn mi. Èmi, àní èmi ni Oluwa, àti lẹ́yìn mi kò sí olgbàlà kan.
-Isaiah 43:10-11 NKJV
Èmi, àní èmi, ni Oluwa, àti lẹ́yìn mi kò sí olgbàlà kan. Mo ti kéde, mo sì ti gbà mí là, mo ti kéde, kò sì sí ọlọ́run àjèjì kan láàrín yín; nítorí náà ẹ̀yin ni ẹlẹ́rìí mi," ni Oluwa wí, "pé èmi ni Ọlọrun." -
Isaiah 43:11-12 NKJV
Orúkọ mi ni Emmanuel Eni - Ìtàn Ìgbésí Ayé Tòótọ́ nípa àánú Ọlọ́run, oore-ọ̀fẹ́ àti ìfẹ́ tí kò ní ààlà lórí ìgbésí ayé mi. Bíbélì sọ pé:
"Tọ́ ọmọdé ní ọ̀nà tí ó yẹ kí ó tọ̀, nígbà tí ó bá sì dàgbà, kì yóò kúrò nínú rẹ̀" (Òwe 22:6).
Ìtàn iṣẹ́ Ọlọ́run nìyí - tó lágbára, tó yani lẹ́nu àti tó jẹ́ ohun ìjìnlẹ̀ - ní ìgbọràn sí àṣẹ tí JESU KRISTI sọ fún mi pé: "Ẹ lọ jẹ́rìí ohun tí mo ṣe fún yín."
Ẹnìkan sábà máa ń ronú nípa àjál gẹ́gẹ́ bí ìṣe àyànmọ́ àti pé a kò lè ṣe ohunkóhun láti yí àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ ìgbésí ayé wa padà. Dé ìwọ̀n kan èyí jẹ́ òótọ́. Nínú ọ̀ràn ọmọ Ọlọ́run, ìgbésí ayé rẹ̀ ni a gbèrò láti ṣe (Òwe 16:9). Yálà ètò náà ṣẹ tàbí bẹ́ẹ̀ kọ́ sinmi lórí ọ̀pọ̀lọpọ̀ nǹkan, ìbáṣepọ̀ ẹni náà pẹ̀lú Ọlọ́run, ojú ìwòye rẹ̀ nípa ète ìgbésí ayé tó ga jlọ, àti àyíká àwjọ àti ẹ̀mí tí ó rí ara rẹ̀.
Àwọn nǹkan míì tí ó wà níta ni ó ń kojú ìgbésí ayé rẹ. Ìṣòro náà máa ń dé nígbà tí o bá fi ìfẹ́ rẹ sílẹ̀ ní ọ̀nà kan tàbí òmíràn, fún rere tàbí búburú. O lè nífẹ̀ẹ́ tàbí kórìíra. O lè fẹ́ lóye tàbí kí o lóye rẹ̀. Ìfẹ́ láti gbọ́ràn ni agbára tó ga jlọ ti Kristẹni tuntun, nígbà tí ìfẹ́ láti ṣàìgbọràn jẹ́ agbára ìparun jlọ ti ẹlẹ́ṣẹ̀.
Ọmọdé tí a bá fi sílẹ̀ nìkan ní ayé, agbára méjì ló ń darí rẹ̀: rere tàbí búburú, rere tàbí búburú, Ọlọ́run tàbí Bìlísì. Gbogbo ènìyàn ló ní ìṣòro láti inú agbára méjì yìí, olúkúlk sì gbọ́dọ̀ yan ìgbésí ayé tí ó gbọ́dọ̀ gbé. Mo sì gbàgbọ́ pé ìyẹn ni ohun tí Bíbélì sọ: Ìtẹ̀jáde Tí A Túnṣe Ní Ọdún 2025 Yìí.
Agbára Àgbàlagbà Ọlọ́run ló fi jíṣẹ́.
Bí o ṣe ń lọ wàás...
"Ẹ gbà lọ́fẹ̀ẹ́,
Ẹ fúnni lọ́fẹ̀ẹ́." - Mátí 10:7
"Lọ sílé sí ọ̀dọ̀ àwọn ọ̀rẹ́ rẹ kí o sì sọ fún wọn bí Olúwa ti ṣe fún ọ tó àti bí ó ṣe ṣàánú fún ọ." (Máàk 5:19)
"Wọ́n ṣẹ́gun rẹ̀ (Sátánì) nípa ẹ̀jẹ̀ Ọ̀dọ́ Àgntàn (Jés) àti nípa ọ̀rọ̀ ẹ̀rí wọn..." (Ìfihàn 12:11)
"Alábkún ni àwọn tí ń pa ẹ̀rí Rẹ̀ mọ́, tí wọ́n ń wá a pẹ̀lú gbogbo ọkàn!" ---Orin Dafidi 119:2 NKJV
"Ẹ̀yin ni ẹlẹ́rìí mi," ni Oluwa wí, "Àti ìránṣẹ́ mi tí mo ti yàn, kí ẹ lè mọ̀ kí ẹ sì gbà mí gbọ́, kí ẹ sì mọ̀ pé èmi ni Òun. Ṣáájú mi, kò sí Ọlọ́run kan tí a dá, bẹ́ẹ̀ ni kò ní sí lẹ́yìn mi. Èmi, àní èmi ni Oluwa, àti lẹ́yìn mi kò sí olgbàlà kan.
-Isaiah 43:10-11 NKJV
Èmi, àní èmi, ni Oluwa, àti lẹ́yìn mi kò sí olgbàlà kan. Mo ti kéde, mo sì ti gbà mí là, mo ti kéde, kò sì sí ọlọ́run àjèjì kan láàrín yín; nítorí náà ẹ̀yin ni ẹlẹ́rìí mi," ni Oluwa wí, "pé èmi ni Ọlọrun." -
Isaiah 43:11-12 NKJV
Orúkọ mi ni Emmanuel Eni - Ìtàn Ìgbésí Ayé Tòótọ́ nípa àánú Ọlọ́run, oore-ọ̀fẹ́ àti ìfẹ́ tí kò ní ààlà lórí ìgbésí ayé mi. Bíbélì sọ pé:
"Tọ́ ọmọdé ní ọ̀nà tí ó yẹ kí ó tọ̀, nígbà tí ó bá sì dàgbà, kì yóò kúrò nínú rẹ̀" (Òwe 22:6).
Ìtàn iṣẹ́ Ọlọ́run nìyí - tó lágbára, tó yani lẹ́nu àti tó jẹ́ ohun ìjìnlẹ̀ - ní ìgbọràn sí àṣẹ tí JESU KRISTI sọ fún mi pé: "Ẹ lọ jẹ́rìí ohun tí mo ṣe fún yín."
Ẹnìkan sábà máa ń ronú nípa àjál gẹ́gẹ́ bí ìṣe àyànmọ́ àti pé a kò lè ṣe ohunkóhun láti yí àwọn ìṣẹ̀lẹ̀ ìgbésí ayé wa padà. Dé ìwọ̀n kan èyí jẹ́ òótọ́. Nínú ọ̀ràn ọmọ Ọlọ́run, ìgbésí ayé rẹ̀ ni a gbèrò láti ṣe (Òwe 16:9). Yálà ètò náà ṣẹ tàbí bẹ́ẹ̀ kọ́ sinmi lórí ọ̀pọ̀lọpọ̀ nǹkan, ìbáṣepọ̀ ẹni náà pẹ̀lú Ọlọ́run, ojú ìwòye rẹ̀ nípa ète ìgbésí ayé tó ga jlọ, àti àyíká àwjọ àti ẹ̀mí tí ó rí ara rẹ̀.
Àwọn nǹkan míì tí ó wà níta ni ó ń kojú ìgbésí ayé rẹ. Ìṣòro náà máa ń dé nígbà tí o bá fi ìfẹ́ rẹ sílẹ̀ ní ọ̀nà kan tàbí òmíràn, fún rere tàbí búburú. O lè nífẹ̀ẹ́ tàbí kórìíra. O lè fẹ́ lóye tàbí kí o lóye rẹ̀. Ìfẹ́ láti gbọ́ràn ni agbára tó ga jlọ ti Kristẹni tuntun, nígbà tí ìfẹ́ láti ṣàìgbọràn jẹ́ agbára ìparun jlọ ti ẹlẹ́ṣẹ̀.
Ọmọdé tí a bá fi sílẹ̀ nìkan ní ayé, agbára méjì ló ń darí rẹ̀: rere tàbí búburú, rere tàbí búburú, Ọlọ́run tàbí Bìlísì. Gbogbo ènìyàn ló ní ìṣòro láti inú agbára méjì yìí, olúkúlk sì gbọ́dọ̀ yan ìgbésí ayé tí ó gbọ́dọ̀ gbé. Mo sì gbàgbọ́ pé ìyẹn ni ohun tí Bíbélì sọ: Ìtẹ̀jáde Tí A Túnṣe Ní Ọdún 2025 Yìí.
Related Subjects
Extended Details
- Editioǹdà Tí A fẹ̀ síi 2025